- BIGpigs - TRại Heo Mập
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

- BIGpigs - TRại Heo Mập

Hài - 888 - Ngố =))

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn...

Go down 
kelvezu-vs-valento
duongqua1989
[HT]Sock
MilanorZy
Jolly
Cheen
devilofheaven2008
thinknew9009
SaSaChan
13 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next
Tác giảThông điệp
kelvezu-vs-valento

Heo kon lon ton

Heo kon lon ton
kelvezu-vs-valento

Nam Tổng số bài gửi : 22
Đến từ : Bốn phương là nhà ~Bầu trời làm chăn, yên ngựa làm gối~
Công việc/Nghề nghiệp : Kẻ phiêu du lạc lõng
Chiều cao - cân nặng : 1m68 - 58 kg
<b>Nhiệt Huyết</b> :
Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 Left_bar_bleue99 / 10099 / 100Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 Right_bar_bleue

<b>Sức Khỏe</b> :
Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 Left_bar_bleue22 / 10022 / 100Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 Right_bar_bleue

Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn...   Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 Icon_minitimeSun May 18, 2008 8:50 pm

Hix hix, đọc bài này xong thấy hoàn cảnh của em giống quá, hix hix. Nhà thì cũng thuộc dạng tàm tạm, ba má thì cứ bắt đi học chỗ này chỗ nọ, kì vọng vào em wá nhiều. Ba em thì nói PHẢI 10 môn toán, lý, tin, anh, mà tóan với tin em lại dốt, 9 điểm thôi đã bị la òi. Nghĩ mà bùn wá, đã vậy còn bắt HS giỏi hết 4 năm THCS để đi du học với chị em. Mà em cũng bị áp lực nhìu wá, má làm ở Cty của chú em (bên thư ký kiêm dịch thuật), má em bảo: "Má giỏi toán thôi, dịch jì thì con cứ làm". Vấn đề ở chỗ là bắt mỗi ngày dịch 1 bài, mà bài nào cũng 1-2 trang A4, chịu sao nổi. Thôi thì hoàn cảnh cũng y chang Sa thoai, nhưng mà vẫn thấy mình tủi thân hơn người khác.
Jolly

Heo Mập Sơ Cấp

Heo Mập Sơ Cấp
Jolly

Nam Tổng số bài gửi : 224
Công việc/Nghề nghiệp : Bán heo
<b>Nhiệt Huyết</b> :
Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 Left_bar_bleue50 / 10050 / 100Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 Right_bar_bleue

<b>Sức Khỏe</b> :
Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 Left_bar_bleue30 / 10030 / 100Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 Right_bar_bleue

Bài gửiTiêu đề: Re: Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn...   Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 Icon_minitimeSun May 18, 2008 10:02 pm

[HT]Sock đã viết:
Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 77498 đóng topic của Pé lại phạt thẻ nào Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 573888
thix phạt thẻ nhở, muốn ăn boom à Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 594915
http://nhactre.forumm.biz/index.htm
SaSaChan

Heo đi Mẫu Giáo

Heo đi Mẫu Giáo
SaSaChan

Nữ Tổng số bài gửi : 64
<b>Nhiệt Huyết</b> :
Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 Left_bar_bleue0 / 1000 / 100Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 Right_bar_bleue

<b>Sức Khỏe</b> :
Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 Left_bar_bleue0 / 1000 / 100Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 Right_bar_bleue

Bài gửiTiêu đề: Re: Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn...   Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 Icon_minitimeMon May 19, 2008 10:48 am

Oài, xìpam wa' nha ~~

>> duongqua: đấy chỉ là chuyện nhỏ Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 946276

>> Cheen: yup ^^ Nhưng nhìu khi Sa lại ko mún ngủ, mún đi làm 1 cái gì đó, hư hỏng Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 824414

>> kelvezu-vs-valento: [ nick dài wo' ~~ ]
maybe là ko giống đâu ^^ tại chị nói thế ko nói rõ là thế nào mà. Có lẽ chỉ giống chỗ bị người lớn ép buộc nhỉ. Nhưng hoàn cảnh của chị và em lại khác nhau . be fun ^^

>> jo: có ngày ta chém mi đếy Jo tửng Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 271649

---------

Hít hà...

Ngủ dậy 1 giấc, từ 11h tới 8h30, vẫn chưa muốn dậy. Đúng là ngủ thì ta chả nhớ gì cả, wen^ đi mọi thứ thuộc về hiện tại. Nhưng khi tỉnh dậy, hiện tại vẫn là hiện tại. Và mọi thứ vẫn cứ tiếp diễn. Lại phải đối mặt với nó.

Đau

Mạng là ảo, nhưng tình cảm là thật. Đúng không nhỉ ?? Nhưng ngay lúc này thì mạng lại làm mình vui hơn. Bởi vì, ngoài đời thật thì chỉ còn 1 người, 1 chuyện có thể làm mình cảm thấy hp và ấm áp. Mà cũng chính vì nó mà mình buồn nhìu >.<

Dù sao, nếu cho mình chọn giữa ảo và thật. Mình sẽ chọn thật. Dù có đau, có khỗ mình vẫn chọn hiện thực.

Mình không phải là con người ảo. Khác với nhìu người, mình dù ở thật hay ảo, đều chính là con người của mình, không thay đổi. Không phải trên ảo mình mới thể hiện đúng con người thật của mình hay trên ảo mình mang 1 mặt nạ khác. Không hề.

Mình luôn chính là mình. Không phải số 1, nhưng là duy nhất >Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 824414<

Yah, mình luôn là chính mình.

Dù ko phải nạn nhân, nhưng chắc do mình chứng kiến nhìu chuyện wa ảo wa' nên mình không muốn sa nhìu vào ảo. Mình muốn những gì thật kơ. Vì trên ảo, mình sẻ ko nắm bắt đc hết.

Ừ, mình không tin vào bản thân. Nhưng mình tin vào câu nói, mạng là ảo nhưng tình cảm là thật. ^^

Ùi, linh tinh wa'.

.
.
.

Nghe đồn fong fanh là tuần sau về lại Texas >.
Vui vì đc về với cái máy tính thân iêu, 1 phần ko thể thiếu với mình. Máy của mình mình làm những gì mình muốn và ko bị ức chế vì máy ko bị đứng giữa chừng Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 946276

Vui vì đc onl nhìu hơn.

Mà về là đi học ùi >.< Lười we' ~~

Mà về đấy, chắc sẽ kím việc gì làm, ko đc trì trệ nữa. Lâu wa' gòi. Dù sao cũng bít lái xe, có bằng lái ùi, kiu ba mua 1 chiếc xe đi làm. Ko thể ngồi không đc nữa. Rãnh rỗi nhìu rồi ~~ giờ phải làm việc thôi...

Mà bùn với lại cũng nhìu điều suy nghĩ. Có thể thực hiện đc kế hoạch vào tháng 8 của mình ko ? Có thể làm đc điều mình muốn ko ?

Tháng 8...

Nhớ nhìu lắm.
http://360.yahoo.com/star_angel_luv9
thinknew9009

Đệ Nhất Chủ Trại

Đệ Nhất Chủ Trại
thinknew9009

<b>Nhiệt Huyết</b> :

<b>Sức Khỏe</b> :

Bài gửiTiêu đề: Re: Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn...   Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 Icon_minitimeMon May 19, 2008 11:23 am

haha, đồn chỉ là đồn thui mừ, khi nào thực mới tính đi ha ha Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 6802
Jolly

Heo Mập Sơ Cấp

Heo Mập Sơ Cấp
Jolly

<b>Nhiệt Huyết</b> :
Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 Left_bar_bleue50 / 10050 / 100Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 Right_bar_bleue

<b>Sức Khỏe</b> :
Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 Left_bar_bleue30 / 10030 / 100Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 Right_bar_bleue

Bài gửiTiêu đề: Re: Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn...   Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 Icon_minitimeMon May 19, 2008 11:52 am

Ôi linh tinh vẫn là linh tinh với vớ vẩn Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 618295
thinknew9009

Đệ Nhất Chủ Trại

Đệ Nhất Chủ Trại
thinknew9009

<b>Nhiệt Huyết</b> :

<b>Sức Khỏe</b> :

Bài gửiTiêu đề: Re: Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn...   Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 Icon_minitimeMon May 19, 2008 12:25 pm

Jolly đã viết:
Ôi linh tinh vẫn là linh tinh với vớ vẩn Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 618295
Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 145237 Dám nói Sa của ta thế hả, cho chít nè
Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 374857
Cheen

Đệ Nhất Mỹ Nhân trại Heo

Đệ Nhất Mỹ Nhân trại Heo
Cheen

Nữ Tổng số bài gửi : 144
Công việc/Nghề nghiệp : Nuôi Heo
Chiều cao - cân nặng : 1m65-45kg
<b>Nhiệt Huyết</b> :
Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 Left_bar_bleue100 / 100100 / 100Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 Right_bar_bleue

<b>Sức Khỏe</b> :
Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 Left_bar_bleue20 / 10020 / 100Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 Right_bar_bleue

Bài gửiTiêu đề: Re: Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn...   Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 Icon_minitimeMon May 19, 2008 2:08 pm

"Sa của ta" hả ... chết nè chết nè Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 374857 , sa là của ta nghe chưa ?

Hoàn cảnh mỗi người mỗi vẻ . Cheen khác Sa hoàn toàn nhưng vẫn đầy cái linh tinh vớ vẩn . Của Lancerlot cũng vậy ^^! em còn bé quá mà phải lo đủ thứ thì thật khổ =.=" . Nói chung chúng ta cứ ghi ra hết , nói ra hết sẽ cảm thấy thoải mái hơn .

Cám ơn Sa đã cho mọi người biết 1 phần nào đó nỗi lòng của mình . ^^ Ai cũng quý Sa cả . Điều đó thật hạnh fuc Sa à . Đừng xem chúng tớ chỉ là bạn net nhá ^^

Friends forever ! I love all Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 792592
http://uk.360.yahoo.com/reiisme
Jolly

Heo Mập Sơ Cấp

Heo Mập Sơ Cấp
Jolly

<b>Nhiệt Huyết</b> :

<b>Sức Khỏe</b> :

Bài gửiTiêu đề: Re: Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn...   Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 Icon_minitimeMon May 19, 2008 7:40 pm

ơ té ra là của ai. Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 919251 . Thôi thì của ta vậy Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 128217
SaSaChan

Heo đi Mẫu Giáo

Heo đi Mẫu Giáo
SaSaChan

<b>Nhiệt Huyết</b> :

<b>Sức Khỏe</b> :

Bài gửiTiêu đề: Re: Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn...   Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 Icon_minitimeTue May 20, 2008 8:01 pm

~~
Hem của ai hết >.< Sa của chồng Sa Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 946276

---

Mấy hôm nay mình ngủ nhìu wa' Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 824414. Mà sao cứ thấy bùn ngủ nhỉ, nắm xuống là ngủ nắm xuống là ngủ dù có thiếu ngủ đâu ~~

Tình hình là tuần sau dzìa Texas òi >: D<. Mà dzìa Texas tức là đi học + đi làm. Dzậy thì cũng hông còn nhìu thời gian mà onl nữa. Có ai wen^ Sa hông :((. Mà đi học đi làm thì tối phải ngủ chứ hem đc thức nữa -> Thời gian onl chả bao nhiu, toàn treo máy... >.<

Tự nhiên muốn onl YM 1 ngày hông log game wa'. Nhớ hụi ghê, cũng 1 tháng òi hông t8m dzới hụi, hông Boom dzới hụi :((. Hụi nhớ 2 hông ?? :((

Cũng chừng đó thời gian hông gặp tụi trong lớp. Tụi nó thì... chắc wen^ mình òi =.=. Hix. Con Đưng chả thấy tin tức nó. Con Dzẹo thấy nó onl mà cũng chả nói chuyện. Mấy đứa kia cũng dzậy.

Chắc lúc về Texas, ngày đầu tiên dành onl YM ko wa' ^^

.
.
.

Dưng mà lại nhớ cái G cũ của mình trong Cabal wa' hà :(( :((

Nhớ côcô Iter của Sa lúc nào cũng bảo vệ Sa hết >.<

Cả kn nữa, 2 người chuyên bảo vệ Sa nì.

DiepLan, babykut3. Ai cũng thương Sa hết :((. Cả ku hack, nhócArmy, vickyandy, RùaCon nữa. Ko có YM của ai hết, lúc đi cũng chả chào đc ai nhờ chào dùm. >.< Hông bít mọi người giờ sao ùi. Có chơi típ hay nghì lun ùi.

Sa nhớ mọi người lắm :((

.
.
.

Dưng, thèm mưa SG...

Chẳng lạnh tí nào, mà lại còn ấm nữa chứ.

Nhớ, lúc trước hay đi chơi gặp mưa, cả lũ rủ nhau tắm mưa để rồi run lập cập nhưng tiếng cười thì giòn tan trong mưa.

Có lần, buổi tối mà 3 con khìn dầm mưa đi vòng vòng, ra bờ kè mua bánh tráng ăn... Lúc nào mới có dịp như thế này nữa, hả tụi bây ??

Không hẳn là thích mưa. Nhưng mưa SG lại đem cho mình 1 cảm giác ấm áp. Nhìu người lại buồn khi thấy mưa. Mình lại không. Mưa thì cứ mưa, mình vẫn là mình. Mình hp, mình ấp ám giữa vòng tay 1 người và mọi người. Thì cớ chi phải buồn ??

Thèm được tắm mưa đi chơi cùng lũ bạn, mà chả sợ bênh.

Thèm đi mặc áo mưa, ngồi sau xe đi ăn uống dù mưa tầm tã

Thèm được co rúc lại trong 1 vòng tay khi đang mưa mà gió thổi vèo.

...

Mà giờ, mình cách mưa SG xa lắm...

.

Ở đây cũng có mưa. Nhưng chẳng đem lại cho mình cảm giác gì. Mưa bên này, lạnh lẽo trống trải lắm. Chả vui và náo nức như mưa SG

Mưa bên này làm mình buồn, buồn 1 cách trống trãi, lạc lõng. Đôi khi nhìn mưa, mình lại vô hồn...

Mưa SG, cũng có lúc mình buồn. Nhưng buồn trong niềm vui, trong niềm hp. Khác xa lắm chứ.

1 ngày nào đó, ta sẽ way về với mi, mưa SG nhé >: D<

[ Linh tinh... Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 946276 ]
SaSaChan

Heo đi Mẫu Giáo

Heo đi Mẫu Giáo
SaSaChan

<b>Nhiệt Huyết</b> :

<b>Sức Khỏe</b> :

Bài gửiTiêu đề: Re: Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn...   Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 Icon_minitimeWed May 21, 2008 10:32 am

>: D<

Dành nửa tiếng onl blog, thoải mái ghê ^^.

Không biết từ lúc nào mà mình ít viết blog hẳn. Lúc trước hầu như ngày nào cũng vào viết. Dù vui dù buồn, thậm chí chỉ vài ba câu. Mà giờ... ít viết hẳn ra. Mà không viết cũng thấy khó chịu ~~. Khi nào về khi, sẽ chăm viết hơn, hứa đây >: D<

Lúc trưa dzui wa' Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 946276. Vào game lại sv cũ. Săn boss đỡ bùn, 1 mình mình ks cả pt Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 946276

Dạo này sao thèm ngủ wa' ~~. Cứ muốn ngủ mãi. Đâu phải thiếu ngủ đâu, mà cứ nắm xuống là ngủ, ngủ rồi là ko muốn dậy >.< Thôi kệ, giờ ngủ cho đã, để mốt tập trung mà làm việc, ko đc lười nữa rồi.

Chồng đưa số đt mới òi ~~ Số gì đâu khó nhớ. Ghét. Mà... mình chả thích 093 tí nào ~~ Sao ko mua 0906 như cũ nhỉ > :p

Có cái blog mà nãy giờ edit gần chục lần ~~. Giờ mới xong...

Mai sn 8 òi, hy vọng là nhớ để type cái entry sn cho 8 ~~. Lần trước sn 4 mà cứ wen^ hoài. Lần này phải nhớ...

2 nhớ hụi wa' :((

Và nhớ...
SaSaChan

Heo đi Mẫu Giáo

Heo đi Mẫu Giáo
SaSaChan

<b>Nhiệt Huyết</b> :

<b>Sức Khỏe</b> :

Bài gửiTiêu đề: Re: Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn...   Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 Icon_minitimeWed May 21, 2008 8:28 pm

Ô là la...

Hôm nay mình bị xìtin với phỡn ghê chớ. Tự nhiên từ hồi tối wa mình bị khìn =.= Thấy khó chịu bực bực trong nguời sao áh.

Tự nhiên mà thấy bùn dzễ sợ. Lâu rồi cái cảm giác này mới có lại. Cô đơn, trống trãi và lạc lõng. Cảm thấy duờng như ta vô hình. Dòng đời cứ trôi, nguợc xuôi. Ta đứng đó, vô hình, chẳng ai hay chẳng ai biết.

1 mình ngồi trong căn phòng, giữ đêm tối. Ko ánh sáng, chỉ 1 ánh đèn le lói từ cái comp đang dùng. Lạc lõng wá.

Liệu mình có đc như cái máy tính ko. Dù trong đêm nó vẫn le lói chút ánh sáng, nguời ta vẫn biết đc nó tồn tại. Còn ta ? Có le lói đc 1 chút để nguời khác biết rằng ta tồn tại ko ? Hay chỉ 1 màu đen, 1 màu đen nhỏ xíu trong màn đêm rộng lớn ấy ?

Sợ.

Mình sợ cái cảm giác này. Trống trãi vô cùng. Mọi thứ, đều ko thể với tới đc. Hụt hẫng, trống rỗng.

.
.
.

Phỡn ghê ~~ Hôm wa vào game chả làm đc wái gì, tòan là linh tinh.

Mấy đứa trong G nhảm kinh dị Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 946276. 1 thằng chẳn biết gì mà cứ tuởng mình giỏi nhất, chọc nó cuời đứt ruột [ mà lúc íh mình chẳng cuời nổi 1 cái Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 783520 ]. Kon gà mẹ giữa bầy gà kon Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 946276

Ôi zồi ôi... Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 946276

Lúc mình phỡn mình hay xóay nguời ta ghê, tội lỗi wá >.<. Tội nghiệp nạn nhân, đang bị xóay mà ko bít, cứ tuởng mình hay mình giỏi, mình pờ-rồ Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 946276. Mô phật ~~

2h sáng đi coi conan Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 783520. Sợ gần chết >.< Tòan đọc luớt chữ ko dám xem hình [ chả hỉu làm wái gì mà lần này ông tác giả vẽ nhìn mặt nhân vật thấy ghê wá >< ]

Tình hình là cái tập 62 này mình chả hỉu gì ráo. Với lại càng coi càng hông hiểu =.= Càng coi càng thấy conan nó khó hỉu wá. Không hỉu nhưng ko dám coi lại, mắc công bị ám ảnh. Mà đang coi nó mà cúp điện 1 cái chắc mình la ầm trời wá Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 946276

Đó giờ ko bao giờ dám coi conan sau 9h tối, mà hôm nay mình xìtin, gan ghê Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 946276

Tập này hay. Đau tim wá. Chả bít khi nào nó ra ep nữa.

Tự nhiên cảm thấy mất hứng thú với tất cả =.=. Chỉ muốn ngủ ngủ và ngủ.

Vì thức, ta lại sợ cái cảm giác lạc lõng đó...
kelvezu-vs-valento

Heo kon lon ton

Heo kon lon ton
kelvezu-vs-valento

Nam Tổng số bài gửi : 22
Đến từ : Bốn phương là nhà ~Bầu trời làm chăn, yên ngựa làm gối~
Công việc/Nghề nghiệp : Kẻ phiêu du lạc lõng
Chiều cao - cân nặng : 1m68 - 58 kg
<b>Nhiệt Huyết</b> :
Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 Left_bar_bleue99 / 10099 / 100Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 Right_bar_bleue

<b>Sức Khỏe</b> :
Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 Left_bar_bleue22 / 10022 / 100Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 Right_bar_bleue

Bài gửiTiêu đề: Re: Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn...   Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 Icon_minitimeThu May 22, 2008 8:13 pm

ec, jolly spam hạng nặng nè ^^ Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 6802
SaSaChan

Heo đi Mẫu Giáo

Heo đi Mẫu Giáo
SaSaChan

<b>Nhiệt Huyết</b> :

<b>Sức Khỏe</b> :

Bài gửiTiêu đề: Re: Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn...   Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 Icon_minitimeThu May 22, 2008 10:47 pm

pa Jo spam ghê wa' ~~ Mún giè hở.

---

Mấy hôm nay trong người khó chịu wa', bực bực mà bùn bùn sao íh ~~ Chả muốn làm gì, chả muốn suy nghĩ gì.
Suy nghĩ, giờ chẳng còn biết nghĩ gì nữa. Không thể nghĩ ra đc 1 cái gì đàng hoàng hết. Thôi thì, vài ngày nữa bình tâm lại mà nghĩ vậy. Đừng ép mình wa', mình biết mình phải làm gì mà.

Dạo này cứ nhức đầu suốt, cái đầu cứ ong ong, chả hỉu sao nữa. Bắt gió cục đỏ lè, thành Dương Tiễn òi Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 946276

Mà nhớ hòi trước, có dạo mình nhức đầu liên miên, cứ phải vào lớp nhờ tụi nó bắt gió. Ngày nào cũng cục đỏ lè giữa trán.

Hôm wa đi vòng vòng chơi cho tỉnh. Vừa mở cửa muốn xĩu luôn. Nắng nó chói, mà đang nhức đầu. Thấy trời đất way vòng vòng mém xỉu >.<

Hôm nay lục đục tìm nhạc nghe chơi. Cũng lâu rồi mình chưa nghe nhạc. Tại vì dị ứng với mấy cái nhạc bùn bùn, nghe thảm gì đâu áh. Mình là mình dị ứng mấy cái nhạc đó. [ Lúc trước thì hông sao, mở rần rần. Mà từ khi wa đây là sợ mấy cái bài bùn bùn, nghe mà muốn đâm đầu tự tử luôn ~~. ]

Sợ nghe mấy bài đó, mình lại linh tinh. Lại nghĩ lung tung, lại tự wăng mình vào khoảng không đen thui rồi nhốt mình lại. Mình sợ cô đơn ~~

Mà sao, mấy hôm nay bùn ghê, thấy sao sao áh, lục lọi nhạc nghe. Nghe thì nghe thế thôi, cho có miếng nhạc, chứ mà nghe đàng wang` chắc đập đầu vào máy lun wa'. Đang bùn + nghe nhạc bùn -> đâm đầu chít lun 8-|

Nhớ, mà sao hông muốn gặp bây giờ. Sợ lại như những lần trước lắm. Nhớ điên lên đc áh. Nhưng mà... kiềm nỗi nhớ lại. Chịu đựng, cho nỗi nhớ dâng tràn.

Làm gì cho wa giờ bây giờ ? Trái giờ nhau, bực thật.
Dưng mà lại mất hứng, chả mún làm gì.

Muốn... đc chết đi 1 lúc. Nhắm mắt và không còn biết gì nữa.

Muốn... trở nên vô hình

Muốn... đi đến 1 nơi thật xa

Muốn... nhìn thấy biển, nằm dài trên cát

Muốn... 1 vòng tay ngay lúc này

--

Àh, mà mình chưa có già mà sao lú lẫn wa' =.= Nhớ nhầm ngày sinh của 8 từ 26/5 sang 22/5. Mém tí type cái entry mừng sn là wê 1 cục gòi, hên là hỏi lại 7 Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 946276

Đi vòng vòng, tìm đc mấy tấm hình, đẹp cực Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 985882)

P/s: Mu vô đối Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 946276. Win double đấy nhá. Iêu ghê kơ >: D<

Được sửa bởi SaSaChan ngày Fri May 23, 2008 1:53 am; sửa lần 1.
SaSaChan

Heo đi Mẫu Giáo

Heo đi Mẫu Giáo
SaSaChan

<b>Nhiệt Huyết</b> :

<b>Sức Khỏe</b> :

Bài gửiTiêu đề: Re: Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn...   Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 Icon_minitimeThu May 22, 2008 11:04 pm

Đôi Dép

[Nguyễn Trung Kiên ]

Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 2d1c

Bài thơ đầu anh viết tặng em
Là bài thơ anh kể về đôi dép
Khi nổi nhớ ở trong lòng da diết
Những vật tầm thường cũng viết thành thơ

Hai chiếc dép kia gặp nhau tự bao giờ
Có yêu nhau đâu mà chẳng rời nữa bước
Cùng gánh vác những nẻo đường xuôi ngược
Lên thảm nhung xuống cát bụi cùng nhau

Cùng bước, cùng mòn, không kẻ thấp người cao
Cùng chia xẻ sức người đời chà đạp
Dẫu vinh nhục không đi cùng người khác
Số phận chiếc này phụ thuộc chiếc kia

Nếu ngày nào một chiếc dép mất đi
Mọi thay thế đều trở nên khập khiểng
Giống nhau lắm nhưng người đời sẽ biết
Hai chiếc này chẳng phải một đôi đâu

Cũng như mình trong những lúc vắng nhau
Bước hụt hẫng cứ nghiêng về một phía
Dẫu bên cạnh đã có người thay thế
Mà trong lòng nỗi nhớ cứ chênh vênh

Đôi dép vô tri khắng khít song hành
Chẳng thề nguyện mà không hề giả dối
Chẳng hứa hẹn mà không hề phản bội
Lối đi nào cũng có mặt cả đôi

Không thể thiếu nhau trên bước đường đời
Dẫu mỗi chiếc ở một bên phải trái
Nhưng tôi yêu em bởi những điều ngược lại
Gắn bó đời nhau bằng một lối đi chung

Hai mảnh đời thầm lặng bước song song
Sẽ dừng lại khi chỉ còn một chiếc
Chỉ còn một là không còn gì hết
Nếu không tìm được chiếc thứ hai kia

...

Anh và em, như đôi dép

Lúc nào cũng bên cạnh nhau, không rời xa

Nếu thiếu đi 1 chiếc, 1 chiếc còn lại không còn ý nghĩ gì?

Không tin, anh thử đi bằng 1 chiếc dép xem. Khập khiễng không ?

Đi 1 chiếc, lỡ rằng chân vên kia anh đạp phải đá, phải cát, chảy máu rồi sao ?

Đôi đép, lúc nào cũng đi cùng nhau. Tuy xa mà gần. Tưởng như chẳng liên wan, nhưng lại không thế xa nhau.

... Như anh và em vậy

Anh đi mua dép, có bao giờ anh mua 1 chiếc không. Mà có mua cũng chẳng ai bán cho anh đâu >.<

Người ta luôn mua 2 chiếc. Và mãi mãi như vậy.

Đôi dép, luôn song hành, luôn đi cùng nhau hết đoạn đường.

2 chiếc dép, chẳng thể nào phản bội, chẳng thể nào lừa dối nhau.

1 chiếc không thể nào sống nếu thiếu chiếc thứ 2.

.
.
.

Vậy anh sẽ là... chiếc dép bên nào đây ?

Còn em, sẽ là bên còn lại, nhé

2 chiếc dép, không bao giờ rời xa

>: D<
Jolly

Heo Mập Sơ Cấp

Heo Mập Sơ Cấp
Jolly

<b>Nhiệt Huyết</b> :

<b>Sức Khỏe</b> :

Bài gửiTiêu đề: Re: Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn...   Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 Icon_minitimeFri May 23, 2008 12:08 pm

Đôi dép đẹp quá, bữa nào gởi về cho Jo 1 đôi nha Sa Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 153625
thinknew9009

Đệ Nhất Chủ Trại

Đệ Nhất Chủ Trại
thinknew9009

<b>Nhiệt Huyết</b> :

<b>Sức Khỏe</b> :

Bài gửiTiêu đề: Re: Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn...   Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 Icon_minitimeSat May 24, 2008 10:35 am

Đôi dép này anh biết nè, dép Thái Lan chứ gì, còn gọi là dép Tông nè. Hồi xưa bán cái này nhiều lắm, rất là bền, phải nói là bền vô đối đó hí hí.
đại ka mặt sẹo

Heo đi Mẫu Giáo

Heo đi Mẫu Giáo
đại ka mặt sẹo

Nam Tổng số bài gửi : 95
<b>Nhiệt Huyết</b> :
Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 Left_bar_bleue100 / 100100 / 100Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 Right_bar_bleue

<b>Sức Khỏe</b> :
Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 Left_bar_bleue35 / 10035 / 100Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 Right_bar_bleue

Bài gửiTiêu đề: Re: Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn...   Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 Icon_minitimeSat May 24, 2008 11:21 am

Trích dẫn :

Nếu ngày nào một chiếc dép mất đi
vứt shop luôn chiếc còn lại
mua giày ba - ta
http://www.chienquoc.com.vn
Jolly

Heo Mập Sơ Cấp

Heo Mập Sơ Cấp
Jolly

<b>Nhiệt Huyết</b> :

<b>Sức Khỏe</b> :

Bài gửiTiêu đề: Re: Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn...   Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 Icon_minitimeSat May 24, 2008 9:07 pm

ở ngoài vức Shop dc à. Chì có vức sọt rác thui
SaSaChan

Heo đi Mẫu Giáo

Heo đi Mẫu Giáo
SaSaChan

<b>Nhiệt Huyết</b> :

<b>Sức Khỏe</b> :

Bài gửiTiêu đề: Re: Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn...   Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 Icon_minitimeMon May 26, 2008 6:15 am

Mí người kia, đá dzăng dzính dzách giờ àh. Wăng sọt rác hết àh, giỡn mặt hả ~~ Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 244464

----------

Sa come back >: D<

Tình hình là đã về Texas gòi ha. Mới về là bay vào liền dzô cái comp iêu dấu, sung sướng wá Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 36252

Mà, mới về đã có 3 cái làm bực mình gòi ~~

. Thứ 1, nãy type bài này, bị mất. Type lại, mất luôn :(( hông biết sao nữa ha. Làm lần này phải type ở wordpad copy wa, ức chế dễ dợ =.=

. Thứ 2. Mới vừa về là đã nghe cằn nhằn gòi ha. Cứ nói mãi. Vừa về tới nơi, vừa xuống máy bay là đã nghe cằn nhằn gòi. Nói nhìu nói sai nói dở mà cứ nói wài là sao chời ~~
Cái gì cũng nói được, chuyện gì cũng lôi ra nói. Mà, nói 1 lần thôi đủ mệt gòi, đằng này nói rồi 1 hồi sau lôi ra nói típ, nói đi nói lại wài. Có dễ điên hông chời :(( :((
Mà ngộ ha. Cái nhà này làm như có cái máu nói nhìu hay sao áh. Ai cũng dzậy, cứ khoái nói, nói wài, nói mãi. Mà mình là mình ghét nói nhìu, ghét cằn nhằn. Sao cứ chọc đúng ổ của mình hông dzậy :(( :(( Ức chế ghê ha

. Thứ 3, cái này là bực nhất, ghét nhất nàh
Bên này hông biết sao ngộ ghê hen. Gì mà phòng riêng mà cửa hông có khóa hen. Ai muốn vô thì vô, ai muốn ra thì ra hà, y chang chỗ công cộng chớ hông phải phòng riêng áh
Cho nên mình biết thế nào cái tủ đồ của mình sẽ bị lục ra, moi ra, móc ra và sắp xếp lại
Mà mình là mình từ hồi mới đẻ ra ghét nhất là bị lục lọi đồ, với sắp xếp lại ha. Mà sao cứ khoái chọc vô ổ của mình ghê. Mấy cái mình ghét thì cứ nhè đó ra mà làm là sao ?

Bởi zậy lúc đi, ráng đem hết đồ đi. Mà đem hông hết, có 1 cái vali hà nhét hông hết đồ. Nên phải bỏ lại 1 số ở nhà. Y như rằng, mới về là mình mở tủ ra coi. Đã bị moi ra và xếp lại.
Chời ơi, điên ko thể chịu nổi hen.
Ức chế ghê

Tình hình là đang điên ha. Ai chọc dễ chửi lắm áh ~~

Ròi là down game về, trước mắt là down HY trước. Mà ghét cái là mạng bên này cùi bắp wá, chạy chậm còn hơn rùa bò nữa. Oải wá
Mà, sao down hem được =.= nó cứ báo lỗi là sao. Hông bít tại sao nữa chời. Hông bít cái game này nó có giới hạn IP nước ngoài giống Cabal hông. Nếu có chắc điên mà chết mất :((

Àh, mà nãy trên máy bay, chán, rãnh chả có gí làm. Định viết 1 cái truyện ngắn giết thời gian òi. Mà mình thì mình ko thích viết truyện, tại dzì truyện thì là tưởng tượng thôi, dù ít dù nhiều. Nên chả thích. Tại mình chí thích sự thật, hiện tại. Hông thích cái gì trong tưởng tượng hết. Tưởng tượng liệu có thành hiện thực được ? Nên thôi. Nằm ngủ luôn Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 946276

P/s: Hôm nay chắc chắn sn 8. Tí nữa type cái entry b-day cho 8 iêu Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 728889
Jolly

Heo Mập Sơ Cấp

Heo Mập Sơ Cấp
Jolly

<b>Nhiệt Huyết</b> :

<b>Sức Khỏe</b> :

Bài gửiTiêu đề: Re: Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn...   Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 Icon_minitimeMon May 26, 2008 5:46 pm

Tình hình là HY siêu chuối, nên khoan down ko lại mất công xóa , rồi lại ức vì mất thời gian ha. Vậy ha
Đang bực cái game HY củ chuối ha, đã thế CB mà lại còn hạn chế giờ chơi ha. Dễ bị điên quá nha Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 244464
SaSaChan

Heo đi Mẫu Giáo

Heo đi Mẫu Giáo
SaSaChan

<b>Nhiệt Huyết</b> :

<b>Sức Khỏe</b> :

Bài gửiTiêu đề: Re: Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn...   Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 Icon_minitimeTue May 27, 2008 4:36 am

Hơ hơ

Tình hình là oải wá, nhức đầu wá >.<

Down cái game, thiệt tình là ức chế lần thứ n luôn ha. Down từng part cũng hông được, mà down full cũng hông được. Cái treo máy đi ngủ =.= dậy thì down xong gòi, setup thì nó bị lỗi ha. Ròi là đang down lại bản full từ trưa tới giờ, hơn 4 tiếng đồng hồ cũng chưa xong ha Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 946276

Lần này mà hông được nữa là dẹp luôn, khỏi chơi ~~ Mệt òi

Kím cái khác down dzìa, lâu lâu chán chán thì dzô chơi. Chứ giờ cũng hết hứng cày òi =.= cũng hông có thời gian. Chán dzô chơi đỡ bùn thoai

Mà... sao cái Boom nó khìn òi, dzô hem được là sao :(( :((. Aaaaaaaaaaaa, ức chế wá đi, chán wá đi :((

Mà giờ, tự nhiên hết hứng chơi game òi. Tự nhiên đụng dzô là nhức đầu hà. Ngộ =.= Chắc cái bịnh nhức đầu của mình thành bịnh nan y luôn gòi wá Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 946276.

Mà hông game thì ngồi ko lại chán. Ngó cái monitor riết đầu óc way cuồng luôn. ~~

Chán dzị chài.

Tình hình là mai đi học 8-} Oải àh nha. Học buổi trưa 1h - 3h30. Cón thứ 2, 4 thì học 6h - 8h30 chìu Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 783520 Pó chíu

Sao lười wá, chưa muốn đi học :((. Mà đang thèm cái laptop =.= Có rì xách đi học chơi. Ròi là kiu papa mua cái xe nữa. Có rì đi 1 mình đi học gòi ghé đây đó chơi đỡ bùn Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 946276, có bằng lái gòi còn giè Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 985882)

Sẵn có xe kím cái gì làm chơi, ở nhà ko chán chít. Kiếm tiền mua cái laptop dzới về VN chơi Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 946276. Làm 2 tuần là được cái laptop ùi Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 728889

Mai đi học, mai đi học :(( :((
SaSaChan

Heo đi Mẫu Giáo

Heo đi Mẫu Giáo
SaSaChan

<b>Nhiệt Huyết</b> :

<b>Sức Khỏe</b> :

Bài gửiTiêu đề: Re: Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn...   Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 Icon_minitimeTue May 27, 2008 10:42 pm

[ Viết vội vài dòng... ]

Oài, khó chịu ghê hen. Cái mạng lỡm wá đi, mà cái game cũng nặng. Down miệt mài từ wa đến giờ. Tối treo máy ngủ, mà ai dè mạng dis, chả thêm được tí nào, mệt àh nha.

Tí nữa đi học ùi, lười wá

Tình hình là trong người đang hết sức là bức rức, bực bội và khó chịu.

Mình là mình cũng chán bản thân mình wá, có 1 chuyện thôi mà bức rức dễ sợ. Chịu thôi, bản tính mà Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 946276

Lúc đầu tâm trạng zui và thoải mái ghê. Tự nhiên bla bla... gì đó xong là khó chịu. Tại dzì mình biết được 1 chuyện. Mà chưa biết chắc là có giấu mình hay ko. Ghét nhất mập mờ dzậy >.<

Mà khó chịu, bức bối wá ha. Dễ điên ghê.

Coi bộ, mình vẫn là mình ròi. Chả thay đổi gì Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 824414

Aniwayz, mai chắc sẽ có câu trả lời. Phải hỏi cho ra lẽ. Ừ, tính mình là thế.

Với lại cũng 10h hơn rồi còn gì ? Lúc hỏi thì ko nói, đến khi mình biết thì có chuyện rồi đây.

Khó chịu và bực bội wá...
LTH

Heo kon lon ton

Heo kon lon ton
LTH

<b>Nhiệt Huyết</b> :

<b>Sức Khỏe</b> :

Bài gửiTiêu đề: Re: Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn...   Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 Icon_minitimeFri May 30, 2008 7:44 am

Sa viết nhật kí Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 820424 !Nhưng hình như đúng là hơi lảm nhảm Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 36750 !Anh muốn hỏi 1 tí,h bà con chơi game gì á Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 36750
Jolly

Heo Mập Sơ Cấp

Heo Mập Sơ Cấp
Jolly

<b>Nhiệt Huyết</b> :

<b>Sức Khỏe</b> :

Bài gửiTiêu đề: Re: Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn...   Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 Icon_minitimeFri May 30, 2008 10:18 am

viết lâu roài mừ, nhiều cái đọc xong mà mún té cả ghế Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 977572
KoW

Heo kon lon ton

Heo kon lon ton

<b>Nhiệt Huyết</b> :

<b>Sức Khỏe</b> :

Bài gửiTiêu đề: Re: Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn...   Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 Icon_minitimeFri May 30, 2008 3:09 pm

Jolly thiên hạ đệ nhất xì pam Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 36750
>> LTH : đang chơi HotStep anh ơi có rảnh thì ghé vào serve Bạch Dương -> khu vực Hỏa Tinh (pm nick _KoW_ )
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn...   Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn... - Page 2 Icon_minitime

Lảm nhảm | Linh tinh | Vớ vẫn...
Trang 2 trong tổng số 4 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next