- BIGpigs - TRại Heo Mập
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

- BIGpigs - TRại Heo Mập

Hài - 888 - Ngố =))

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

memorys 06/2005 PristonTale ROYALLANCERS ^^

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
Cheen

Đệ Nhất Mỹ Nhân trại Heo

Đệ Nhất Mỹ Nhân trại Heo
Cheen

Nữ Tổng số bài gửi : 144
Công việc/Nghề nghiệp : Nuôi Heo
Chiều cao - cân nặng : 1m65-45kg
<b>Nhiệt Huyết</b> :
memorys 06/2005  PristonTale ROYALLANCERS ^^ Left_bar_bleue100 / 100100 / 100memorys 06/2005  PristonTale ROYALLANCERS ^^ Right_bar_bleue

<b>Sức Khỏe</b> :
memorys 06/2005  PristonTale ROYALLANCERS ^^ Left_bar_bleue20 / 10020 / 100memorys 06/2005  PristonTale ROYALLANCERS ^^ Right_bar_bleue

memorys 06/2005  PristonTale ROYALLANCERS ^^ Empty
Bài gửiTiêu đề: memorys 06/2005 PristonTale ROYALLANCERS ^^   memorys 06/2005  PristonTale ROYALLANCERS ^^ Icon_minitimeTue May 13, 2008 3:56 am

Đêm dài và buồn khiến tôi ko sao ngủ được . Tôi nhớ quá . Nhớ vô cùng những người bạn tôi quen trong Priston Tale 3 năm trước .

Anh haitac2000 ,anh Sói xám tân đảng , anh Cookuu , bé Hellangel , bé Nomad , bé Lancerlot Pikeman , bé comonguy , bé LenhHoXung , Solmyr , Yui ...

@ Anh haitac2000 , ko biết bây giờ anh ở đâu và làm gì nhỉ , ko biết anh có còn nhớ đến bé Reich ko ? Ước gì anh có thể đọc những dòng này của em nhỉ . Em xin lỗi vì đã ko hiểu tình cảm anh dành cho em . Nhưng anh hãy thương yêu bạn gái của mình nha . Em ko thix chị ấy vào game ghen với em đâu . hihi . Ước gì lúc đó anh ko biết em là con gái . Thì 2 đứa mình sẽ vui biết bao nhiêu . Anh vẫn dắt em đi train . Gọi em là thằng Reich . Cùng chơi Pikeman đóng khố đi long nhong ở Ricarten anh nhờ ^^ . Em nhớ những ngày anh đi làm xa , phải mượn máy sếp chơi , anh vào yahoo chat với em , vào game leo lên những đỉnh núi chụp hình . Tức cười chết được . Nhưng ... tất cả chỉ còn lại những kỷ niệm đẹp ^^

@ Anh Sói xám : hehe , thỉnh thoảng anh em mình vẫn nói chuyện chứ nhỉ . Nhưng lâu lắm rồi anh ko buzz nick em nữa . Hồi xưa giận anh quá em delete nick anh rồi . Giờ quên mất . Hix thật là ... hối ko kịp . Nhớ đến anh em nghĩ đến anh Shin bây giờ . Như 1 người anh vậy . Dù sao lúc đó em cũng trẻ con quá anh nhờ . 16 tuổi . Chà ... chà ... nhớ quá

@ Anh Cookuu : heeee , anh là người em quen đầu tiên trong PTV đó . Tiếc là anh em mình hok chơi chung với nhau được . Nhưng anh có còn nhớ đứa em này ko nhờ ...

@ bé HellAngel : chị biết bé đi Hà Lan rồi . Nhưng nghe nói bé về VN mà . Sao đổi nick luôn mà hok chịu vào Y!M nữa . Hồi xưa chị thương bé nhất đó . :( Cả Clan ai cũng thương bé . Nhớ cái hồi bé bỏ Clan đi lang thang ko ? Chị với anh haitac cả Yui và Sol đều bỏ Clan đi kiếm bé về . Hix ... giờ bé với bạn trai ra sao rồi ? ^^ bé nhỏ hơn chị 1 tuổi mà heng . Có bạn trai trước chị luôn huhu T___T . Chị add nick bé và đợi hồi âm cũng hơn 1 năm rồi . Mún gặp bé lắm ... Nhớ lắm lắm

@ bé Nomad : bọn trẻ bây giờ lớn nhanh ghê . bé Nomad 11 tuổi ốc tiêu của chị giờ ra dáng thiếu nữ rồi . Nhớ cái hồi con bé nomad ngày nào cứ nhùng nhằng bắt chị tặng quà sinh nhật ^^! Hồi đó chỉ tặng Nomad được 1 viên stran . Ko được Murky nữa >"< . Nghèo quá . Bé vẫn online yahoo nhỉ . Nhưng bây giờ chị khó nói chuyện với bé quá ... chắc do độ tuổi chênh lệnh ... hì hì . nhưng Nomad vẫn là nomad nhỉ . Vẫn đáng yêu trong mắt mọi người . Cho chị hỏi thăm anh hai em đã về nước chưa ? cái cậu nomadnz ở NZ ấy ^^ . Ông đó thix đùa ra phết . Nói chả biết câu nào thật giả T___T" ... nhưng cũng nhờ ông ấy mà chị em ta quen nhau nhể

@ bé Lancerlot PikeMan : ^^ hix , chị hok có lời nào để hình dung cảm xúc của chị lúc đókhi quen em lun đó . Em còn bé hơn cả Nomad nữa >.< . Clan toàn bé bé chị vui lắm . Đến giờ chị mới biết mặt em . Đẹp zai ra phết nhờ . Em tôi nhớn rồi nhá ! heeehee . Chơi ít lại nghe em . Ráng mà học và nhớ giữ liên lạc với chị . Chắc cả clan chỉ có em và comonguy còn nhớ RoyalLancers nhỉ memorys 06/2005  PristonTale ROYALLANCERS ^^ 115108

@ bé comonguy : em là thành viên cuối cùng của RoyalLancers . Nên chị nhớ lắm . Nhớ nhất là cái hôm đi hội PTV ... em là cái thèn bé cứ chăm chăm nhìn chị T___T" . Hôm nó chị đi với Yui zà cứ thấy thèng nhóc liếc mình hoài . Sợ chết được . Ra là em >_< ... Hồi đó mụn ko là mụn .... huhu còn bị em nói nữa chứ . quê chết được :( . Thiện ơi , cố gắng lên nha ^^ .

@ bé Lệnh Hồ Xung : em ít nói lắm . Giờ chắc cũng lớn rùi . Hok chọc em nữa . Nick của em là do bé Pikeman send cho chị . Từ đó đến giờ chị cứ nghi em sống ở nước ngoài . Thèng nhóc 12 tuổi mà cứ online đêm miếc . Chính xác chứ nhờ ? Giờ em vẫn đang online nè . Hok biết có còn nhớ bà chị này hok heng . memorys 06/2005  PristonTale ROYALLANCERS ^^ 228993

@ Solmyr : Có lẽ ko có gì để nói về Sol nhỉ . Có những chuyện em ko muốn nhắc lại Sol à ... tất cả chỉ là quá khứ anh nhỉ . Mong anh luôn hạnh phúc ... nếu và nếu ... ^^ thôi ko nếu nữa héng . Cố lên Sol nha

@ Yui : Người bạn đầu tiên tui quen trên net lẫn ngoài đời suốt 3 năm . Bà già , dạo này bà bỏ rơi tui rùi memorys 06/2005  PristonTale ROYALLANCERS ^^ 49471 ... giận giận giận ... ứ thèm nói với bà nữa memorys 06/2005  PristonTale ROYALLANCERS ^^ 800517 nhắc đến bà tui chỉ nhớ cái thèng nguoigiamho . Nó nói 1 câu mà đến h nhớ lại tui vẫn buồn cười " Yui ui , bỏ thằng Reich đó , lấy anh đi " há há ... dám giành bx với tui ... mơ đi memorys 06/2005  PristonTale ROYALLANCERS ^^ 135270

... ROYAL LANCERS ... i love you

memorys 06/2005 memorys 06/2005  PristonTale ROYALLANCERS ^^ 979490
http://uk.360.yahoo.com/reiisme
kelvezu-vs-valento

Heo kon lon ton

Heo kon lon ton
kelvezu-vs-valento

Nam Tổng số bài gửi : 22
Đến từ : Bốn phương là nhà ~Bầu trời làm chăn, yên ngựa làm gối~
Công việc/Nghề nghiệp : Kẻ phiêu du lạc lõng
Chiều cao - cân nặng : 1m68 - 58 kg
<b>Nhiệt Huyết</b> :
memorys 06/2005  PristonTale ROYALLANCERS ^^ Left_bar_bleue99 / 10099 / 100memorys 06/2005  PristonTale ROYALLANCERS ^^ Right_bar_bleue

<b>Sức Khỏe</b> :
memorys 06/2005  PristonTale ROYALLANCERS ^^ Left_bar_bleue22 / 10022 / 100memorys 06/2005  PristonTale ROYALLANCERS ^^ Right_bar_bleue

Bài gửiTiêu đề: Re: memorys 06/2005 PristonTale ROYALLANCERS ^^   memorys 06/2005  PristonTale ROYALLANCERS ^^ Icon_minitimeSun May 18, 2008 9:04 pm

hèm hèm, 3 năm òi, 1 khoảng thời gian dài, lúc đó chị vẫn nhớ, xúc đông wá. Em bỏ PTV được 1 năm rưỡi rồi, thấy nhớ clan thì quay lại, tiếc là... Đành phải tạo nick mới thôi, có con as 4x roài, ráng train lên 5x rồi tạo 1 clan mới, njck là MemoriesOf-RL, có jì chị quay lại PTV hén, chừng nào tạo được em pm cho chị. Nhớ bi giờ chị nomad (hơn em 1 tuổi ah) hơi nhố nhăng wá ^^, (njck Y dài loằng ngoằng), giờ ko bít Nomad còn nhớ PTV ko, rồi lâu lâu cũng gặp lenhhoxung, định mời vào clan lun (chắc ảnh phải tạo acc mới ^^), rồi còn 1 số người nữa...
@ Em làm văn hơi dở nên viết hơi bị lung tung khó hiểu, mong chị rei nhận ra nhé ^^
Cheen

Đệ Nhất Mỹ Nhân trại Heo

Đệ Nhất Mỹ Nhân trại Heo
Cheen

Nữ Tổng số bài gửi : 144
Công việc/Nghề nghiệp : Nuôi Heo
Chiều cao - cân nặng : 1m65-45kg
<b>Nhiệt Huyết</b> :
memorys 06/2005  PristonTale ROYALLANCERS ^^ Left_bar_bleue100 / 100100 / 100memorys 06/2005  PristonTale ROYALLANCERS ^^ Right_bar_bleue

<b>Sức Khỏe</b> :
memorys 06/2005  PristonTale ROYALLANCERS ^^ Left_bar_bleue20 / 10020 / 100memorys 06/2005  PristonTale ROYALLANCERS ^^ Right_bar_bleue

Bài gửiTiêu đề: Re: memorys 06/2005 PristonTale ROYALLANCERS ^^   memorys 06/2005  PristonTale ROYALLANCERS ^^ Icon_minitimeTue May 20, 2008 5:36 pm

nhận ra chứ em ^^ . Nhưng mà nè ... em cao 1m68 rồi hả =.=" Cao hơn cả chị memorys 06/2005  PristonTale ROYALLANCERS ^^ 271649

Ôi bé PikeMan ngày nào của chị ... nhớn rùi T___T" . Còn chị thì già cỗi rùi >.<
http://uk.360.yahoo.com/reiisme
kelvezu-vs-valento

Heo kon lon ton

Heo kon lon ton
kelvezu-vs-valento

Nam Tổng số bài gửi : 22
Đến từ : Bốn phương là nhà ~Bầu trời làm chăn, yên ngựa làm gối~
Công việc/Nghề nghiệp : Kẻ phiêu du lạc lõng
Chiều cao - cân nặng : 1m68 - 58 kg
<b>Nhiệt Huyết</b> :
memorys 06/2005  PristonTale ROYALLANCERS ^^ Left_bar_bleue99 / 10099 / 100memorys 06/2005  PristonTale ROYALLANCERS ^^ Right_bar_bleue

<b>Sức Khỏe</b> :
memorys 06/2005  PristonTale ROYALLANCERS ^^ Left_bar_bleue22 / 10022 / 100memorys 06/2005  PristonTale ROYALLANCERS ^^ Right_bar_bleue

Bài gửiTiêu đề: Re: memorys 06/2005 PristonTale ROYALLANCERS ^^   memorys 06/2005  PristonTale ROYALLANCERS ^^ Icon_minitimeTue May 20, 2008 9:57 pm

Nghĩ lại thấy PTV cũng nhiều cái mới, giờ giá sheltom nghe mà hết hồn: trans --> 20k
murky --> 100k
devine --> 200k
celesto --> 350k

^^, giờ chị quay lại PTV thì đã lắm đó
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: memorys 06/2005 PristonTale ROYALLANCERS ^^   memorys 06/2005  PristonTale ROYALLANCERS ^^ Icon_minitime

memorys 06/2005 PristonTale ROYALLANCERS ^^
Trang 1 trong tổng số 1 trang